Máy bơm nước công nghiệp INTER 15KW CM65-160A 20HP
Liên hệ hotline
INTER CM65-160A
15KW - 20HP
54 - 138 m3/h
41 - 29.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp INTER 15KW CM65-160A 20HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước công nghiệp INTER 15KW CM65-160A 20HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước công nghiệp INTER 15KW CM65-160A 20HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp INTER 15KW CM65-160A 20HP
| Model | INTER CM65-160A |
| Công suất | 15kW – 20HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 54 – 138 m3/h |
| Cột áp | 41 – 29.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
