Máy bơm công nghiệp trục liền 15KW INTER CM65-200C 20HP
Liên hệ hotline
INTER CA65-200C
15KW - 20HP
54 - 120 m3/h
45.5 - 34 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp trục liền 15KW INTER CM65-200C 20HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp trục liền 15KW INTER CM65-200C 20HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp trục liền 15KW INTER CM65-200C 20HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp trục liền 15KW INTER CM65-200C 20HP
| Model | INTER CM65-200C |
| Công suất | 15kW – 20HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 54 – 120 m3/h |
| Cột áp | 45.5 – 34 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
