Bơm công nghiệp 50HP INTER CM65-250A 37KW
Liên hệ hotline
INTER CM50-250A
37KW - 50HP
36 - 90 m3/h
90.5 - 68 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 50HP INTER CM65-250A 37KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp 50HP INTER CM65-250A 37KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp 50HP INTER CM65-250A 37KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 50HP INTER CM65-250A 37KW
| Model | INTER CM65-250A |
| Công suất | 37kW – 50HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 90 m3/h |
| Cột áp | 90.5 – 68 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
