Máy bơm công nghiệp INTER 11KW CM80-160D 15HP
Liên hệ hotline
INTER CM80-160D
11KW - 15HP
60 - 180 m3/h
27 - 16 m
Lắ ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 11KW CM80-160D 15HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp INTER 11KW CM80-160D 15HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp INTER 11KW CM80-160D 15HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm INTER CM80-160D 11KW 15HP
| Model | INTER CM80-160C |
| Công suất | 11kW – 15HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 180 m3/h |
| Cột áp | 27 – 16 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
