Máy bơm ly tâm INTER 22KW CM80-160A 30HP
Liên hệ hotline
INTER CM80-160A
22KW - 30HP
60 - 210 m3/h
43.5 - 28.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm INTER 22KW CM80-160A 30HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm ly tâm INTER 22KW CM80-160A 30HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm ly tâm INTER 22KW CM80-160A 30HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm trục rời INTER CM80-160A
| Model | INTER CM80-160A |
| Công suất | 22kW – 30HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 210 m3/h |
| Cột áp | 43.5 – 28.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
