Máy bơm công nghiệp 37KW INTER CM80-200A
Liên hệ hotline
INTER CM80-200A
37KW - 50HP
60 - 210 m3/h
70.9 - 38.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 37KW INTER CM80-200A

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp 37KW INTER CM80-200A

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp 37KW INTER CM80-200A

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm trục rời INTER CM80-200A
| Model | INTER CM80-200A |
| Công suất | 37kW – 50HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 210 m3/h |
| Cột áp | 70.9 – 38.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
