Máy bơm công nghiệp INTER 90KW CA80-315/90 125HP
Liên hệ hotline
INTER CA80-315/90
90KW - 125HP
60 - 240 m3/h
143 - 100.8 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 90KW CA80-315/90 125HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp INTER 90KW CA80-315/90 125HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp INTER 90KW CA80-315/90 125HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm trục rời INTER 90KW CA80-315/90 125HP
| Model đầu bơm | INTER CA80-315/90 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 90kW – 125HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 240 m3/h |
| Cột áp | 143 – 100.8 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
