Máy bơm trục rời 55KW INTER CA100-315/55 75HP
Liên hệ hotline
INTER CA100-315/55
55KW - 75HP
120 - 360 m3/h
79 - 60 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm trục rời 55KW INTER CA100-315/55 75HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm trục rời 55KW INTER CA100-315/55 75HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm trục rời 55KW INTER CA100-315/55 75HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm trục rời 55KW INTER CA100-315/55 75HP
| Model đầu bơm | INTER CA100-315/55 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 55kW – 75HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 120 – 360 m3/h |
| Cột áp | 79 – 60 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 125×100 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
