Bơm công nghiệp trục rời INTER 200KW CA150-315/200 270HP
Liên hệ hotline
INTER CA150-315/200
200KW – 270 HP
300 - 1000 m3/h
110.6 - 62.2 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của bơm công nghiệp trục rời INTER 200KW CA150-315/200 270HP

Bảng thông số kích thước của bơm công nghiệp trục rời INTER 200KW CA150-315/200 270HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của bơm công nghiệp trục rời INTER 200KW CA150-315/200 270HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của bơm trục rời INTER CA150-315/110
| Model đầu bơm | INTER CA125-315/200 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 200kW – 270 HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 2300 – 1000 m3/h |
| Cột áp | 110.6 – 62.2 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 200×150 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
