Máy bơm nước thải INTER 10HP 100WQ65-22-7.5/2 7.5KW
Liên hệ hotline
INTER 100WQ65-22-7.5/2
7.5KW – 10HP
65 m3/h
22 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm nước thải INTER 10HP 100WQ65-22-7.5/2 7.5KW

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải INTER 10HP 100WQ65-22-7.5/2 7.5KW

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải INTER 10HP 100WQ65-22-7.5/2 7.5KW
| Model | INTER 100WQ65-22-7.5/2 |
| Công suất | 7.5KW – 10HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 65 m3/h |
| Cột áp | 22 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×100 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
