Máy bơm nước thải 4KW INTER 100WQ60-12-4/2 5.5HP
Liên hệ hotline
INTER 100WQ60-12-4/2
4KW – 5.5HP
60 m3/h
12 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm nước thải 4KW INTER 100WQ60-12-4/2 5.5HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải 4KW INTER 100WQ60-12-4/2 5.5HP

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải 4KW INTER 100WQ60-12-4/2 5.5HP
| Model | INTER 100WQ60-12-4/2 |
| Công suất | 4KW – 5.5HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 m3/h |
| Cột áp | 12 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×100 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
