Máy bơm chìm nước thải 3KW INTER 80WQ45-12-3/2 4HP
Liên hệ hotline
INTER 80WQ45-12-3/2
3KW – 4HP
45 m3/h
12 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm chìm nước thải 3KW INTER 80WQ45-12-3/2 4HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chìm nước thải 3KW INTER 80WQ45-12-3/2 4HP

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm chìm nước thải 3KW INTER 80WQ45-12-3/2 4HP
| Model | INTER 80WQ45-12-3/2 |
| Công suất | 3KW – 4HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 45 m3/h |
| Cột áp | 12 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×80 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
