Bơm chìm nước thải INTER 1.5KW 65WQ20-10-1.5/2 2HP
Liên hệ hotline
INTER 65WQ20-10-1.5/2
1.5KW – 2HP
20 m3/h
10 m
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm chìm nước thải INTER 1.5KW 65WQ20-10-1.5/2 2HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chìm nước thải INTER 1.5KW 65WQ20-10-1.5/2 2HP

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm chìm nước thải INTER 1.5KW 65WQ20-10-1.5/2 2HP
| Model | INTER 65WQ20-10-1.5/2 |
| Công suất | 1.5KW – 2HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 20 m3/h |
| Cột áp | 10 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×65 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
