Máy bơm nước thải INTER 50WQ7-15-1.1/2 1.1KW 1.5HP
Liên hệ hotline
INTER 50WQ7-15-1.1/2
1.1KW – 1.5HP
7 m3/h
15 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của bơm nước thải INTER 50WQ7-15-1.1/2 1.1KW 1.5HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải INTER 50WQ7-15-1.1/2 1.1KW 1.5HP

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải INTER 50WQ7-15-1.1/2 1.1KW 1.5HP
| Model | INTER 50WQ7-15-1.1/2 |
| Công suất | 1.1KW – 1.5HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 7 m3/h |
| Cột áp | 15 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 50×50 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
